ภาษาไทย ภาษาอังกฤษ
ลงทะเบียนวิชาเลือกเสรีระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
ลงทะเบียนวิชาเลือกเสรี ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
  • ลงทะเบียนวิชาเลือกเสรี ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้อง 1/1 - 1/4 
  1. ภาษาจีนฟัง - พูด กลุ่มที่ 1         ครูรุ่งอรุณ        ชั้นเล็ก   
  2. ภาษาจีนฟัง - พูด กลุ่มที่ 2         ครูทิพาวรรณ   จงประเสริฐ    
  3. ภาษาจีนฟัง - พูด กลุ่มที่ 3         ครูชนาภา        ทะลา     
  4. ภาษาฝรั่งเศษฟัง - พูด กลุ่มที่ 1  ครูจรสพร        นาคปฐม
  5. ภาษาเกาหลีฟัง - พูด กลุ่มที่ 1    ครูเกาหลี
  • ลงทะเบียนวิชาเลือกเสรี ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้อง 1/5 - 1/16 
กลุ่มที่ 1 วันอังคาร คาบเรียนที่ 6-7
  1. ประชาคมอาเซียน กลุ่มที่ 1             ครูซูไฮมี            เจ๊ะเซ่ง
  2. ประชาคมอาเซียน  กลุ่มที่ 2            ครูสุนิชา             จำเหล่     
  3. เวทคณิต กลุ่มที่ 1                          ครูสุทิน              เสนภักดี
  4. เวทคณิต กลุ่มที่ 2                          ครูปิยนันท์          พุ่มกลั่น 
  5. เวทคณิต กลุ่มที่ 3                          ครูเรืองรัศมิ์         ผิวศรีสุข
  6. เวทคณิต กลุ่มที่ 4                          ครูเบญจรัตน์       เปรมปรีสุข
  7. เวทคณิต กลุ่มที่ 5                          ครูพิชญาภรณ์        อภิสิทธิเนตร     
  8. ของเล่นเชิงวิทยาศาสตร์ กลุ่มที่       ครูพิเชษฐ์      อยู่ยงค์
  9. ของเล่นเชิงวิทยาศาสตร์ กลุ่มที่ 2    ครูรุ่งระวี        ทัดแช้ม   
  10. ศิลปไทย กลุ่มที่ 1                          ครูจินตนา      เอื้อประชา
  11. ปฏิบัติขับร้องเพลงไทย กลุ่มที่ 1      ครูณัฐวุฒิ      สุขโต
  12. ปฏิบัติขับร้องเพลงสากล กลุ่มที่ 1    ครูสมาน         แตงวงษ์
  13. นาฏศิลป์ไทยเพลงระบำ กลุ่มที่ 1     ครูชวัลกร       เกตุประเสริฐ
  14. ยึดหยุ่น กลุ่มที่ 1                            ครูอุเทน        อู่ขลิบ
  15. ยึดหยุ่ย กลุ่มที่ 2                            ครูวินิจ           แจ้งใจ
  16. อาหารจานเดียว กลุ่มที่ 1                ครูจรัญญา      ศรีเอี่ยมออง 
กลุ่มที่ 2 วันจันทร์  คาบเรียนที่ 6-7
  1. ประชาคมอาเซียน กลุ่มที่ 1     ครูซูไฮมี            เจ๊ะเซ่ง
  2. ประชาคมอาเซียน กลุ่มที่ 2     ครูกิติยา             พ่วงจินดา     
  3. เวทคณิต กลุ่มที่ 1                  ครูสุทิน              เสนภักดี
  4. เวทคณิต กลุ่มที่ 2                  ครูปิยนันท์          พุ่มกลั่น 
  5. เวทคณิต กลุ่มที่ 3                  ครูเรืองรัศมิ์         ผิวศรีสุข
  6. เวทคณิต กลุ่มที่ 4                  ครูเบญจรัตน์       เปรมปรีสุข
  7. เวทคณิต กลุ่มที่ 5                  ครูพิชญาภรณ์        อภิสิทธิเนตร     
  8. ของเล่นเชิงวิทยาศาสตร์ กลุ่มที่ 1 ครูพิเชษฐ์      อยู่ยงค์
  9. ของเล่นเชิงวิทยาศาสตร์ กลุ่มที่ 2  ครูรุ่งระวี        ทัดแช้ม   
  10. ศิลปไทย กลุ่มที่ 1                        ครูจินตนา      เอื้อประชา
  11. ปฏิบัติขับร้องเพลงไทย กลุ่มที่ 1    ครกฤษฏา      สิมบุตร 
  12. ปฏิบัติขับร้องเพลงสากล กลุ่มที่ 1   ครูเฉลิมชัย    ถิรวณิชย์  
  13. นาฏศิลป์ไทยเพลงระบำ กลุ่มที่ 1    ครูประจงจิต   อมโร
  14. ยึดหยุ่น กลุ่มที่ 1                           ครูนัชชานนท์    มีชนะ
  15. ยึดหยุ่ย กลุ่มที่ 2                            ครูตะวัน         ลิ่วสกุลฤดี  
  16. อาหารจานเดียว กลุ่มที่ 1                ครูชรินรัตน์    ถิ่นสุข